ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਇੰਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ (IPL 2021) ਦੇ 14 ਵੇਂ ਸੀਜ਼ਨ ਵਿੱਚ ਚੌਥਾ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਚੇਨਈ ਸੁਪਰਕਿੰਗਜ਼ (CSK) ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ (MS DHONI) ਨੇ ਸੰਕੇਤ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਅਗਲੇ ਸੀਜ਼ਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪੀਲੀ ਜਰਸੀ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਹੁਣ ਸੀਐਸਕੇ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਨੇ ਇਸਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।ਏਐਨਆਈ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ, ਇੱਕ ਸੀਐਸਕੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਆਈਪੀਐਲ 2022 ਦੀ ਮੈਗਾ ਨਿਲਾਮੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਪਹਿਲਾ ਰਿਟੇਨਸ਼ਨ ਕਾਰਡ ਸਿਰਫ ਧੋਨੀ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ, “ਇੱਥੇ ਰਿਟੇਨਸ਼ਨ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਹ ਨਿਸ਼ਚਤ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਉਹ ਚੀਜ਼ ਹੈ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਅਸੀਂ ਜਾਣੂ ਨਹੀਂ ਹਾਂ।ਪਰ ਇਮਾਨਦਾਰ ਨਾਲ ਕਹਾਂ ਤਾਂ ਇਹ ਬਾਅਦ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਐਮਐਸ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾ ਕਾਰਡ ਸਿਰਫ ਉਸਦੇ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਜਹਾਜ਼ ਨੂੰ ਇਸਦੇ ਕਪਤਾਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਚਿੰਤਾ ਨਾ ਕਰੋ ਕਿ ਉਹ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਵਾਪਸ ਆ ਜਾਵੇਗਾ। ”ਕੋਲਕਾਤਾ ਨਾਈਟ ਰਾਈਡਰਜ਼ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਫਾਈਨਲ ਮੈਚ ਜਿੱਤਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਧੋਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੈਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਹਾ, ਇਹ ਬੀਸੀਸੀਆਈ (ਸੀਐਸਕੇ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸੀ) ਉੱਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਦੋ ਨਵੀਆਂ ਟੀਮਾਂ ਦੇ ਆਉਣ ਦੇ ਨਾਲ, ਸਾਨੂੰ ਉਹ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਪਵੇਗਾ ਜੋ CSK ਲਈ ਸਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਚੋਟੀ ਦੇ ਤਿੰਨ-ਚਾਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਬਾਰੇ ਨਹੀਂ ਹੈ।ਬਿੰਦੂ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਕੋਰ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਫਰੈਂਚਾਇਜ਼ੀ ਨੂੰ ਸੰਘਰਸ਼ ਨਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇ।ਇੱਕ ਕੋਰ ਗਰੁੱਪ ਜੋ ਅਗਲੇ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ”ਹਾਲਾਂਕਿ, ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਪਰਤਦੇ ਸਮੇਂ, ਜਦੋਂ ਕੁਮੈਂਟੇਟਰ ਹਰਸ਼ਾ ਭੋਗਲੇ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ‘ਧੋਨੀ CSK ਟੀਮ ਲਈ ਇੱਕ ਮਹਾਨ ਵਿਰਾਸਤ ਛੱਡ ਰਿਹਾ ਹੈ’, ਤਾਂ ਕੈਪਟਨ ਕੂਲ ਹੱਸੇ ਅਤੇ ਕਿਹਾ, ‘ਮੈਂ ਹੁਣ ਨਹੀਂ ਜਾ ਰਿਹਾ’।

Previous articleBreast cancer: 'Both my husband and I survived the disease'
Next articlerakh-box-office-day-1-shehnaaz-gill-and-diljit-dosanjh-starrer-film-honsla-rakh-became-highest-opening-punjabi-film | Honsla Rakh Box Office Day 1: ਦਿਲਜੀਤ ਦੋਸਾਂਝ ਤੇ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਦੀ ‘ਹੌਸਲਾ ਰੱਖ’ ਬਣੀ ਪੰਜਾਬੀ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਮਾਈ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਫ਼ਿਲਮ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here